XE ĐÔNG LẠNH ISUZU QKR77FE4 NEW 2 TẤN
3.5 5 (1 đánh giá)
Còn hàng
Thương hiệu: Isuzu
Liên hệ
Số lượng:
Tư vấn nhanh 0936165339
Đặt hàng nhanh
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
  • Khách hàng Chu nhân hưng - (0961391xxx) đã mua 9 ngày trước (04/05/2026)
  • Khách hàng Nguyễn Duy - (0358129xxx) đã mua 18 ngày trước (25/04/2026)
  • Khách hàng Nguyễn Văn Thiện - (0979774xxx) đã mua 2 tháng trước (19/03/2026)
  • Khách hàng Đinh công vinh - (0985889xxx) đã mua 12 tháng trước (18/05/2025)
Xem thêm các dòng xe tải đông lạnh tại: https://xetaichuyendung.com.vn/xe-dong-lanh-pc16.html
Xem thêm
Rút gọn
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật:
Nhãn hiệu :    ISUZU QKR77FE4/NAMYEN-DL2500
Số chứng nhận :    0752/VAQ09 - 01/19 - 00
Ngày cấp :    29/5/2019
Loại phương tiện :    Ô tô tải (đông lạnh)
Xuất xứ :    ---
Cơ sở sản xuất :    Công ty cổ phần ô tô chuyên dùng Thành Công
Địa chỉ :    481/1 Ngọc Lâm, Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
Thông số chung:
Trọng lượng bản thân :    2805 kG
Phân bố : - Cầu trước :    1345 kG
- Cầu sau :    1460 kG
Tải trọng cho phép chở :    1990 kG
Số người cho phép chở :    3 người
Trọng lượng toàn bộ :    4990 kG
Kích thước xe : Dài x Rộng x Cao :    5410 x 1870 x 2880 mm
Kích thước lòng thùng hàng (hoặc kích thước bao xi téc) :    3500 x 1700 x 1800/--- mm
Khoảng cách trục :    2750 mm
Vết bánh xe trước / sau :    1385/1425 mm
Số trục :    2
Công thức bánh xe :    4 x 2
Loại nhiên liệu :    Diesel
Động cơ :
Nhãn hiệu động cơ:    4JH1E4NC
Loại động cơ:    4 kỳ, 4 xi lanh thẳng hàng, tăng áp
Thể tích :    2999       cm3
Công suất lớn nhất /tốc độ quay :    77 kW/ 3200 v/ph